ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ค้นหา
ดู: 448|ตอบกลับ: 7

ขออนุญาติใช้พื้นที่นิดนึงนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับผมเป็นสมาชิกเวปนี้มาตั้งแต่แรกๆ ซึ่งจะอยู่ในหัวข้อ หนุ่มๆประกาศสรรพคุณ ครับ พอดีมีประสบการณ์มาแล้วมันรู้สึกลูกค้าประเภทที่มาขอดูโปรไฟล์แบบเกรียนๆนะครับ แล้วมาว่าทิ้งท้าย ประมาณรับลูกค้าเยอะแล้วกลัว มาทำความเข้าใจใหม่นะครับเกี่ยวกับเรื่องงานบริการในด้านนี้ในความคิดส่วนตัวนะครับ ผมทำงานด้านนี้ ด้านสุขภาพและความสะอาดนี้มาก่อนเลยครับ แล้วก็ผมก็จะเน้นในการบริการและเทคแคร์มากกว่า (ไม่ใช่ว่าเรื่องนั้นจะทำไม่ได้นะครับ) ใช่ว่าทางลูกค้าเองเค้าก็ไม่ได้เน้นเรื่องนั้นมาก(ในความคิดผมนะครับ) เพราะพี่ๆที่ผมเจอค่อนข้างจะเน้นไปในเรื่องความเอาใจใส่มากกว่าครับ บางทีไม่จำเป็นต้องมีอะไรเสมอไปครับ ความสุขทางร่างกายนี่แค่ผิวเผินครับแต่ทางด้านจิตใจนี่อยู่ได้ไปตลอดครับ แล้วผมก็ไม่ค่อยได้รับลูกค้าจากทางเวปมาก พี่ๆที่เจอน่ารักทุกคนครับ ขอบคุณครับ /ทิ้งท้ายไว้หน่อยนะครับ สำหรับพวกเกรียนแต่ก่อนผมก็เฉยๆเพราะมันเป็นปัญหาที่ต้องเจอแต่ก็อยากจะบอกกับพวกนี้นะครับอย่าได้ดูถูกอาชีพและจิตใจของผู้ให้บริการนะครับที่เค้าทำำแบบนี้อาจมีเหตุความจำเป็นก็ได้ ถ้าคุณคิดจะดูถูกมันบ่งบอกถึงจิตใจคุณมากครับว่าเป็นอย่างไร ขอบคุณที่สละเวลาอ่านนะครับ ขอให้เวปที่รักเป็นสถานที่มอบความสุขให้ทุกคนนะครับ
โพสต์ 2015-8-22 14:49:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยเจอเหมือนกัน แต่ก็คงไม่มากเท่ามัง หุหุ
โพสต์ 2015-3-2 22:58:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณนะคะ ถ้าหน้าหนาาจริงๆ แจ้ง user มาได้คะเดี่ยวจะตรวจสอบให้
โพสต์ 2015-3-2 18:46:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยครับ เค้ารพและให้เกียติกัน ก็ชื่นใจละ
โพสต์ 2015-3-2 11:32:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นด้วยนะคะ เทคแคร์เอาใจใส่นี่มาก่อนเลย ความสุขทางใจอยู่ได้นานกว่านะคะ ผญ อย่างเราๆบางทีก็ไม่ได้ต้องการแค่เซกสอย่างเดียว ส่วนเรื่องเจอคนเกรียนๆก็อย่าได้ไปแคร์ค่า มันสะท้อนอะไรได้หลายๆอย่าง อยู่เวบนี้ถือว่าแฟร์ๆๆเสมอๆกันนะ เพราะถ้าดูถูกใครก็เหมือนย้อนเข้าตัวเอง ให้กำลังใจค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-2 09:27:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใจเย็นเสมอครับแค่เอาประสบการณ์มาเล่าแชร์ให้ฟังครับอิอิ
โพสต์ 2015-3-2 09:23:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใจเยนๆครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

ที่รัก.net ผู้ชายขายตัวให้ผู้หญิง

GMT+7, 2024-5-19 03:46 , Processed in 0.038246 second(s), 18 queries .